Y-1-2437 Leikjastóll Vinnuvistfræðilegur hægindastóll fyrir skrifstofu með höfuðpúða og mjóbaksstuðningi
Upplýsingar um vöru
| Fyrirtæki | Anji Guyou Furniture Co., Ltd |
| Fyrirmynd | Y-1-2437 |
| Lýsing | Leikjastóll |
| Efni | Hágæða PVC, sama efni og bílstóllinn |
| Froða | Aftur með hárþéttni froðu, fullri kaldlæknandi froðu í sæti |
| Armpúði | PP Stillanlegur armpúði |
| Vélbúnaður | Hallabúnaður |
| Gaslyfta | 100mm gaslyfta í flokki 2 eða 3 eða 4 |
| Grunnur | 350 mm eða 320 mm Nylon grunnur |
| Castor | 50mm PU hjól |
| MOQ | 164 stk |
| Greiðsla | T/T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B/L) |
| Afhendingartími | 30 dögum eftir að innborgun barst |
| Hleðsluhöfn | Shanghai eða Ningbo, Kína |










maq per Qat: y-1-2437 leikjastóll vinnuvistfræðilegur stóll fyrir skrifstofu með höfuðpúða og mjóbaksstuðningi, Kína y-1-2437 leikjastóll vinnuvistfræðilegur stóll fyrir skrifstofu með höfuðpúða og mjóhrygg framleiðendur, birgja, verksmiðju














