
Y-2410 Heildsölu sérsniðið merki PU leður hábakur tölvuleikjastóll Tölvuleikjastóll með fótpúða
Upplýsingar um vöru
| Fyrirtæki | Anji Guyou Furniture Co., Ltd |
| Fyrirmynd | Y-2410 |
| Vöruheiti | Basic Gaming stóll |
| Lýsing | Balck og Red Gaming stóll |
| Efni | Hágæða PVC, sama efni og bílstóllinn |
| Froða | Aftur með hárþéttni froðu, fullri kaldlæknandi froðu í sæti |
| Armpúði | PP Stillanlegur armpúði |
| Vélbúnaður | Hallabúnaður |
| Gaslyfta | 100mm gaslyfta í flokki 2 eða 3 eða 4 |
| Grunnur | 350 mm eða 320 mm Nylon grunnur |
| Castor | 50mm PU hjól |
| MOQ | 164 stk |
| Greiðsla | T/T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B/L) |
| Afhendingartími | 30 dögum eftir að innborgun barst |
| Hleðsluhöfn | Shanghai eða Ningbo, Kína |





Vistvæn hönnun á tengiarmum
Í takt við náttúrulega feril handleggsins, þægilegt eftir liggjandi.

Allur liðar mjaðmpúði
Útvíkkuð hönnun með svamppúða með miklum þéttleika.
þykknun, sætisyfirborð mjúkt, kyrrseta ekki aum

Þægilegur útdraganlegur fótur
Hægt er að lengja og draga fótinn að vild, þægilegt
og þægilegt

LITASKJÁRMÁL





Algengar spurningar
Sp.: Af hverju okkur?
2.Professional ráð til að hjálpa þér að kaupa vöruna sem þú vilt
3.Professional útflutningsþjónusta liðsþjónusta í samningnum.
4.Customization þjónusta er í boði, 0EM og ODM viðskipti eru vel þegin.
5.Við munum skoða og prófa alla vöru vandlega til að tryggja ekki skemmdir og glatað.
6. Árangur samvinnu okkar er hægt að tryggja fyrir fyrirtækið okkar er trúverðugur og heiðarlegur samstarfsaðili.
Sp.: Af hverju ekki senda vörurnar innan viku?
Sp.: Má ég heimsækja þig?
vörurnar okkar- okkar, vinsamlegast hafðu samband við okkur til að panta tíma.
maq per Qat: y-2410 heildsölu sérsniðið lógó pu leður hábakur tölvuleikjastóll tölvuleikjastóll með fótpúða, Kína y-2410 heildsölu sérsniðið lógó pu leður hábakur tölvuleikjastóll tölvuleikjastóll með fóthvílum framleiðendur, birgja, verksmiðju













