Upplýsingar:
| Gerð: | GY-1068A |
| Stærð stóla: | 55*55*89-110cm |
| Askja stærð: | 53*52*55cm |
| Pökkun: | Hágæða öskju með kassabólu eða EPE formi |
| N.W/G.W: | 19,5/21KGS |
| Greiðsla: | T / TL / C, 30% innborgun greidd eftir að innborgun hefur borist |
| Afhendingartími: | 2--4 vikum eftir að innborgun barst |
| Efni: | Pu sæti, krómuð gaslyfta og undirstaða |
| Pakki: | 2PCS/PTN |
| Hleðsla: | 1*20'GP:360PCS; 40'HQ: 880 stk |
Vara:


Pökkun og sendingarkostnaður:


Vottun:

Viðskiptavinir okkar:


Tengiliður:
Joy Ying
maq per Qat: gy-1068a tískuhúsgögn stillanleg leður vintage málm barstóll, Kína gy-1068a tískuhúsgögn stillanleg leður vintage málm barstóll framleiðendur, birgjar, verksmiðju













