Fljótlegar upplýsingar
Tegund: Skrifstofuhúsgögn
Sérstök notkun: Skrifstofustóll
Almenn notkun: Verslunarhúsgögn
Efni: Málmur
Málmgerð: Járn
Fold: Nei
Stíll: Framkvæmdastóll, Lyftustóll, Snúningsstóll, Framkvæmdastjóri
Upprunastaður: Zhejiang, Kína (meginland)
Vörumerki: guyou
Gerðarnúmer: Y-2791
Efni: PU leður
Froða: Hár þéttleiki
Viður: Krossviður
Armpúði: Bólstraður armpúði
Undirvagn: Læsa-hallabúnaður
Gaslyfta: 80mm flokkur 2
Grunnur: Málningargrunnur
Hjól: PU
Verð: Samkeppnishæf
Pökkun og afhending
| Upplýsingar um umbúðir: | Stard og útflutnings öskju, eitt stykki í hverri öskju |
|---|---|
| Upplýsingar um afhendingu: | 30 dögum eftir móttöku innborgunar |
Y-2791 Hágæða rjómalitað snúningsleður framkvæmdastóll
| Fyrirtæki | Anji Guyou Furniture Co., LTD |
| Fyrirmynd | Y-2791 |
| Efni | Framan PU, bak og hlið pvc |
| Lýsing | leðurstóll |
| Armpúði | armpúði úr plasti |
| Vélbúnaður | Hallandi vélbúnaður, upp og niður + hallaaðgerð |
| Gas lyfta | 80mm svart málverk |
| Rykhlíf | plastefni, svartur litur, 3 lög |
| Grunnur | 350 mm, nylon grunnur |
| Castor | Svartur nælonhjól |
| Sætisbreidd | 53 cm |
| sætisdýpt | 52,5 cm |
| sætishæð | 44,5-52,5 cm |
| bakbreidd | 50,5 cm |
| bakhæð | 78 cm |
| Askja stærð | 78*33*64, brún útflutnings öskju |
| Hleðsla QTY/40'HQ | 400 stk |
| MOQ | 100 stk |
| Greiðsla | T / T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B / L) |
| Afhendingartími | 30 dögum eftir að hafa fengið innborgunina |
| Hleðsluhöfn | Shanghai EÐA Ningbo, Kína |










maq per Qat: y-2791 hágæða rjómalitur snúningsleður framkvæmdastóll, Kína y-2791 hágæða kremlitur snúningsleður framkvæmdastóll framleiðendur, birgjar, verksmiðju














