Fljótlegar upplýsingar
Tegund: Skrifstofuhúsgögn
Sérstök notkun: Skrifstofustóll
Almenn notkun: Verslunarhúsgögn
Efni: Syntetískt leður
Fold: Nei
Stíll: Framkvæmdastóll
Stærð: 60*75*112--120cm
Upprunastaður: Zhejiang, Kína (meginland)
Vörumerki: Guyou eða OEM
Gerðarnúmer: Y-2897C
Útlit: Nútímalegt
Litur: Svartur, Hvítur, hvaða litur sem er valfrjáls
Stillanleg: Nei
Snúningur: Nei
Armpúði: Málverk Bólstraður armpúði
Grunnur: Króm rammi
Ábyrgð: 2 ár
OEM / ODM: Viðunandi
Tegund fyrirtækis: Framleiðandi
Kostur: Bein sala frá verksmiðju, gæðatrygging, besta verðið
Pökkun og afhending
| Upplýsingar um umbúðir: | Upplýsingar um kappakstursstólapakka: 1) Innri pakkning: OPP poki 2) Ytri pakkning: 1 stk / öskju 3) Stærð öskju: 84cm * 32cm * 64cm 4) Hleðslumagn: 40HQ: 400PCS, 20GP: 170PCS |
|---|---|
| Upplýsingar um afhendingu: | 25-30 dögum eftir móttöku innborgunar |
Y-2897C Snúningsstólar fyrir slökunarherbergi án hjóla
| Vöruupplýsingar: | |
| Vörunúmer: | Y-2897C |
| Vörustærð: | 63*68*112cm |
| Pökkunarstærð: | 85*40*55cm |
| Litur: | Hvítt, svart, hvaða lit sem er Valfrjálst |
| Pökkunartími: | Venjulega 1 stk / ctn, venjuleg útflutnings öskju |
| Efni | PU+PVC |
| Notkun | Skrifstofa, stofa, borðstofa |
| OEM/ODM | Ásættanlegt |
| N.W/G.W. | 15/17 kg |
| Samsetningarleiðbeiningar: | Getur veitt |
| Forskrift | Y-2897C Relax Chair Room Snúningsstólar án hjóla |
| Stíll: | Nútímalegt |
| Hleðslumagn: |
138stk/20GP;288stk/40GP; 338 stk/40HQ |
| Skilmálar: | |
| Greiðsla: | T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Laus viðskiptaskilmálar | EXW/FOB/CFR/CIF |
| Dæmi um hugtök: | Kaupendur þurfa að borga tvöfalt fyrir sýnishornið (50% verða skilað þegar búið er að panta) |
| Dæmi um afgreiðslutíma: | 2-3 dagar |
| Leiðslutími pöntunar: | 25-30 dögum eftir móttöku innborgunar |
| MOQ: | 1 stk fyrir sýnishorn; 20 stk fyrir prufupöntun; 50 stk fyrir opinbera pöntun |
| Blandað ílát: | Ásættanlegt |
| Ábyrgð: | Eitt ár (undir venjulegri notkun) |
| Upprunastaður: | Anji County, Zhejiang héraði, Kína (Mianland) |
| Vöruhæfni | 8000-12000 stk / mánuði |
| Hleðsluhöfn: | SHANGHAI eða NINGBO |
| Tæknilegar upplýsingar: | |
| Sérsniðin frágangur: | Í boði, vinsamlegast hafðu samband við söluteymi okkar til að fá meiri möguleika |
| Sérsniðin hönnun og stærð: | Í boði, vinsamlegast semja við söluteymi okkar, sjá nánari upplýsingar |
| Skoðanir: | Verksmiðjuskoðun er vel þegin, myndir í háupplausn verða sendar til þín meðan á og eftir framleiðslu stendur |
Vöruyfirlit













maq per Qat: y-2897c slökunarherbergi snúningsstólar án hjóla, Kína y-2897c slökunarherbergi snúningsstólar án hjóla framleiðendur, birgja, verksmiðju














