Fljótlegar upplýsingar
| Tegund: |
Skrifstofuhúsgögn |
Sérstök notkun: |
Skrifstofustóll |
Almenn notkun: |
Verslunarhúsgögn |
| Efni: |
Málmur |
Málmtegund: |
Járn |
Brotið saman: |
Nei |
| Stíll: |
Framkvæmdastóll, lyftustóll, snúningsstóll, lúxus skrifstofustóll |
Upprunastaður: |
Zhejiang, Kína (meginland) |
Vörumerki: |
gaur |
| Gerðarnúmer: |
Y-2894 |
Efni: |
PU+PVC |
Froða: |
Háþéttni froða |
| Armpúði: |
Málning bólstraður armpúði |
Undirvagn: |
Læsa-hallavél |
Gaslyfta: |
80mm Class 2 gaslyfta |
| Rykhlíf: |
PP |
Grunnur: |
Mála nylon bae |
Castor: |
Nylon |
| Verð: |
Sanngjarnt |
Pökkun og afhending
| Upplýsingar um umbúðir: | Venjuleg útflutnings öskju, eitt stykki í hverri öskju |
| Upplýsingar um afhendingu: | 30 dögum eftir að innborgun barst |
Y-2894 2013 ný hönnun lúxus hágæða-glæsilegur framkvæmdastjóri skrifstofustóll/liggjandi stóll
| Fyrirtæki | Anji Guyou Furniture Co., LTD |
| Fyrirmynd | y-2894 |
| Efni | Framan PU, bak og hlið pvc |
| Lýsing | hægindastóll skrifstofustóll |
| Armpúði | plast armpúði með pu bólstraðri |
| Vélbúnaður | hægindastóll, upp og niður, hallað, gæti verið notað sem rúm |
| Gas lyfta | 80mm svart málverk, TUV vottun, 3. stigs vélbúnaður |
| Rykhlíf | plastefni, svartur litur, 3 lög |
| Grunnur | 350mm, nylon efni, BIFMA próf, burður 1100KGS |
| Castor | Svartur nælonhjól |
| Sætisbreidd | 53 cm |
| sætisdýpt | 51 cm |
| sætishæð | 47-53 cm |
| bakbreidd | 52 cm |
| bakhæð |
90 cm |
| N.W/G.W |
18/19,5KGS |
| Askja stærð | L stærð brún útflutnings öskju |
| Pökkun | 1 stk/ctn |
| Hleður QTY/20' ílát | 380 stk/40HQ |
| Greiðsla | T/T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B/L) |
| Afhendingartími | 30 dögum eftir að hafa fengið innborgunina |
| Hleðsluhöfn | Shanghai, Kína |
Vörulýsing á liggjandi framkvæmdastól:
1.High gæði nútíma leður hallandi framkvæmdastjóri stóll
2. Fallega bólstraður og ofurmjúkur púði
3. Tilvalin notkun fyrir framkvæmdastjóra, forstjóra, forseta, leikstjóra
4.Multifunctional vélbúnaður
5.Sætishæðarstilling og læsing/halla
6.Silfurmálaður armpúði með leðurhlíf
7.350 mm silfurmálaður nylon grunnur
8.Heavy duty PU hjól
Eiginleikar:
1.360 gráðu snúningsaðgerð.
2.Hágæða lúxus PU leður með endurvinnslu.
3. Stuðningur við mjóbak .
4. mjúk hönnun
5.Góð ending með öndunargetu.
6.Auðvelt að þrífa.
7. Sterkur 5 hjóla-hjólagrunnur.
8.stöðugt uppbygging







maq per Qat: y-2894 2013 ný hönnun lúxus hár-glæsilegur framkvæmdastjóri skrifstofustóll/liggjandi stóll, Kína y-2894 2013 ný hönnun lúxus hár-glæsilegur framkvæmdastjóri skrifstofustóll/liggjandi stóll framleiðendur, birgjar, verksmiðja














