Fljótlegar upplýsingar
| Tegund: |
Skrifstofuhúsgögn |
Sérstök notkun: |
Skrifstofustóll |
Almenn notkun: |
Verslunarhúsgögn |
| Efni: |
Syntetískt leður |
Brotið saman: |
Nei |
Stíll: |
Framkvæmdastóll, lyftustóll, snúningsstóll, viðskiptastóll |
| Upprunastaður: |
Zhejiang, Kína (meginland) |
Vörumerki: |
Guyou |
Gerðarnúmer: |
Y-2891 |
| Litur: |
brúnt |
Efni: |
PU leður |
Virkni: |
sveiflulyfting snúningsstillanleg |
| Froða: |
Háþéttni froða |
Armpúði: |
Krómbólstraður armpúði |
Undirvagn: |
Læsa-hallabúnað |
| Gaslyfta: |
80mm Class 2 gaslyfta |
Grunnur: |
Króm grunnur |
Castor: |
Nylon |
Pökkun og afhending
| Upplýsingar um umbúðir: | Stard og útflutnings öskju, eitt stykki í hverri öskju |
| Upplýsingar um afhendingu: | 30 dögum eftir móttöku innborgunar |
Y-2891 nútíma leður lyftandi snúnings stóll/verslunarstóll
| Fyrirtæki | Anji Guyou Furniture Co., LTD |
| Fyrirmynd | y-2891 |
| Efni | Framan PU, bak og hlið pvc |
| Lýsing | framúrskarandi stóll, skrifstofustóll |
| Armpúði | málverk armpúða með pu bólstraðri |
| Vélbúnaður | synchro vélbúnaður |
| Gas lyfta | erlend, TUV vottun, 2. stigs vélbúnaður |
| Rykhlíf | plastefni, svartur litur, 3 lög |
| Grunnur | 350mm, nylon efni, BIFMA próf, burður 1100KGS |
| Castor | Svartur nælonhjól |
| Sætisbreidd | 52 cm |
| sætisdýpt | 49 cm |
| sætishæð | 42-50 cm |
| bakbreidd | 50,5 cm |
| bakhæð |
78 cm |
| N.W/G.W |
17/18,5KGS |
| Askja stærð | 80 * 34 * 64 brún útflutnings öskju |
| Pökkun | 1 stk/ctn |
| Hleður QTY/20' ílát | 380 stk/40HQ |
| Greiðsla | T/T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B/L) |
| Afhendingartími | 30 dögum eftir að hafa fengið innborgunina |
| Hleðsluhöfn | Shanghai, Kína |

Eiginleikar
1.360 gráðu snúningsaðgerð.
2. Hágæða lúxus PU leður með endurvinnslu.
3.Lendbar stuðningur.
4.mjúk hönnun
5.Góð ending með öndunargetu.
6.Auðvelt að þrífa.
7. Sterkur 5 hjóla-hjólagrunnur.
8. stöðug uppbygging
Kostir fyrirtækisins:
1) Það er risastór sýningarsalur og verksmiðja
2) nóg framleiðslugeta
3) faglega framleiðslugetu
Athugasemd:
Fyrirtækið okkar sérhæfir sig í framleiðslu á skrifstofuhúsgögnum og skrifstofuverkefnum.
Fyrir meira um vörur okkar, vinsamlegast smelltu á vefsíðu okkar.
Ef þú vilt frekari upplýsingar og hefur einhverjar spurningar skaltu ekki hika við að hafa samband við okkur.
Við framleiðum einnig aðra skrifstofustóla, möskvastól, tómstundastól, pottastól, móttökustól og svo framvegis.
1.Við eigum okkar eiginfagleg húsgagnaverksmiðja, svo við getum útvegað þér vörurnar ílágt verð og mikil gæði.
2. Fyrirtækið okkar lofar:sanngjarnt verð, stuttur framleiðslutímiogfullnægjandi þjónusta eftir-sölu.
Verið velkomin pöntuninni þinni og heimsóttu fyrirtækið okkar







maq per Qat: y-2891 nútíma leður lyftandi snúnings stóll / viðskiptastóll, Kína y-2891 nútíma leður lyfti snúnings stóll / viðskiptastóll framleiðendur, birgjar, verksmiðju














