Fljótlegar upplýsingar
| Tegund: |
Skrifstofuhúsgögn |
Sérstök notkun: |
Skrifstofustóll |
Almenn notkun: |
Verslunarhúsgögn |
| Efni: |
Málmur |
Málmtegund: |
Járn |
Brotið saman: |
Nei |
| Stíll: |
Framkvæmdastóll, lyftustóll, snúningsstóll |
Upprunastaður: |
Zhejiang, Kína (meginland) |
Vörumerki: |
Guyou eða OEM |
| Gerðarnúmer: |
Y-2862 |
efni: |
PU+PVC |
froða: |
hár þéttleiki |
| viður: |
krossviður |
armpúði: |
mála stillanleg armpúði |
undirvagn: |
læsa-hallabúnaði |
| gaslyfta: |
80mm Class 2 gaslyfta |
grunnur: |
málningargrunnur |
hjól: |
PU |
| MOQ: |
sýnishorn: 1 stk; prufupöntun: 20 stk; opinber pöntun: 50 stk |
Pökkun og afhending
| Upplýsingar um umbúðir: | venjuleg útflutnings öskju, eitt stykki í hverri öskju |
| Upplýsingar um afhendingu: | 25 dögum eftir að innborgun barst |
Y-2862 New Style Leather Lift Snúningsskrifstofustóll Rauður stóll fyrir heildsölu
Vörulýsing
| Fyrirtæki | Anji Guyou Furniture Co., LTD |
| Fyrirmynd | Y-2862 |
| Efni | Framan PU, bak og hlið pvc |
| Lýsing | Framkvæmdastjóri skrifstofustóll |
| Armpúði | Málning bólstraður armpúði |
| Vélbúnaður | Læsa-hallabúnað |
| Grunnur | Málverk Nylon grunnur |
| Castor | PU hjól |
| Gas lyfta | 80mm class2 gaslyfta |
| Sætisbreidd | 48 cm |
| sætisdýpt | 50 cm |
| sætishæð | 44,5-54,5 cm |
| bakbreidd | 50,5 cm |
| bakhæð |
56-64 cm |
| N.W/G.W |
17/18,5KGS |
| Notar | Hentar vel sem skrifstofustóll |
| Askja stærð | 80*34*65 cm |
| Pökkun | 1 stk/ctn, brún öskju |
| Hleður magn/ílát | 380 stk/40HQ |
| MOQ | 50 stk |
| Greiðsla | T/T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B/L) |
| Afhendingartími | 30 dögum eftir að innborgun barst |
| Hleðsluhöfn | Shanghai eða Ningbo, Kína |










maq per Qat: y-2862 nýr stíll leðurlyftu snúningsskrifstofustóll rauður stóll fyrir heildsölu, Kína y-2862 nýr stíll leðurlyftu snúningsskrifstofustóll rauður stóll fyrir heildsöluframleiðendur, birgja, verksmiðju














