Fljótlegar upplýsingar
Tegund: Skrifstofuhúsgögn
Sérstök notkun: Skrifstofustóll
Almenn notkun: Verslunarhúsgögn
Efni: Syntetískt leður
Fold: Nei
Stíll: Framkvæmdastóll, lyftustóll, snúningsstóll
Stærð: B69*L65*H110-118CM
Upprunastaður: Zhejiang, Kína (meginland)
Vörumerki: Guyou eða OEM
Gerðarnúmer: Y-2837
Útlit: Nútímalegt
Litur: Svartur
Stillanleg: Já
Snúningur: Já
Vélbúnaður: Læsa-halla
Gaslyfta: 80mm flokkur 2
Froða: Hár þéttleiki
Ábyrgð: 2 ár
Tegund fyrirtækis: Framleiðandi
Kostur: Bein sala frá verksmiðju, gæðatrygging, besta verðið
Pökkun og afhending
| Upplýsingar um umbúðir: | Pökkunarleið: Venjuleg útflutningsöskju Pakki: 1PCS/CTN Askjastærð: W80*L37*H65cm, Magn á ílát: 152pcs/20GP; 327 stk/40GP; 368 stk/40HQ |
|---|---|
| Upplýsingar um afhendingu: | 25-30 dögum eftir móttöku innborgunar |
Hábak Classical Leather Boss skrifstofustóll
Vöruyfirlit...................................................




| Gerð skrifstofustóla: | Y-2837 |
| Lýsing: | Framan PU, bak og hlið PVC |
| Armpúði: | Málverk Armpúði |
| Vélbúnaður: | Y19-3 Style Mechanism |
| Gas lyfta: | 80 mm, standast BIFMA prófið |
| Grunnur: | Málverk, 320 mm |
| Castor: | Nylon hjól, ekki meiða með gólfi |
| Askjastærð: | B80*L37*H65cm |
| Magn hleðslu: | 152 stk/20GP; 327 stk/40GP; 368 stk/40HQ |
| Greiðsla: | T/T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B/L) |
| Afhendingartími: | 25-30 dögum eftir að innborgun barst |
| Hleðsluhöfn: | Shanghai eða Ningbo |
Ýmsir litir ásættanlegir








maq per Qat: y-2837 hár baki klassískur leður boss skrifstofustóll, Kína y-2837 hár bak klassískur leður boss skrifstofustól framleiðendur, birgja, verksmiðju














