Fljótlegar upplýsingar
| Tegund: |
Skrifstofuhúsgögn |
Sérstök notkun: |
Skrifstofustóll |
Almenn notkun: |
Verslunarhúsgögn |
| Efni: |
Málmur |
Málmtegund: |
Járn |
Brotið saman: |
Nei |
| Stíll: |
Framkvæmdastóll, lyftustóll, snúningsstóll |
Stærð: |
62*73*108-116cm |
Upprunastaður: |
Zhejiang, Kína (meginland) |
| Vörumerki: |
Guyou eða OEM |
Gerðarnúmer: |
Y-2754 |
efni: |
PU+PVC |
| MOQ: |
sýnishorn: 1 stk; prufupöntun: 20 stk; opinber pöntun: 50 stk |
pökkun: |
venjulega 1 stk / ctn, getur uppfyllt hugmynd þína |
persónuleg sérsniðin: |
viðunandi |
| OEM / ODM: |
viðunandi |
ábyrgðartími: |
er yfirleitt 2 ár |
litur: |
valfrjálst |
| notkun: |
skrifstofustóll |
stíll: |
nútíma |
burðarþyngd: |
200 kg |
Pökkun og afhending
| Upplýsingar um umbúðir: | venjuleg útflutnings öskju, eitt stykki í hverri öskju |
| Upplýsingar um afhendingu: | 25 dögum eftir að innborgun barst |
Y-2754 High Back Coffee Brown Vistvænir skrifstofustólar Heildsölu
Vörulýsing
| Fyrirtæki | Anji Guyou Furniture Co., LTD |
| Fyrirmynd | Y-2754 |
| Efni | Framan PU, bak og hlið pvc |
| Lýsing | skrifstofustóll með háum baki |
| Armpúði | armpúði úr plasti með málningu |
| Vélbúnaður | Hallandi vélbúnaður, upp og niður + hallaaðgerð |
| Gas lyfta | 80mm svart málverk |
| Rykhlíf | plastefni, svartur litur, 3 lög |
| Grunnur | 350 mm, nylon grunnur |
| Castor | Svartur nælonhjól |
| Sæti | 55*54,5*44,5-52,5cm |
| bakbreidd | 54,5*79 cm |
| Askja stærð | 80*34*64cm, |
| Pökkun | 1 stk / ctn, brún útflutnings öskju |
| Hleðsla QTY/40'HQ | 370 stk |
| MOQ | 80 stk |
| Greiðsla | T / T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B / L) |
| Afhendingartími | 30 dögum eftir að hafa fengið innborgunina |
| Hleðsluhöfn | Shanghai EÐA Ningbo, Kína |








maq per Qat: y-2754 kaffibrúnir vinnuvistfræðilegir skrifstofustólar með hábaki heildsölu, Kína y-2754 kaffibrúnir með hábaki vinnuvistfræðilegir skrifstofustólar heildsölu framleiðendur, birgja, verksmiðju














