Fljótlegar upplýsingar
Tegund: Skrifstofuhúsgögn
Sérstök notkun: Skrifstofustóll
Almenn notkun: Verslunarhúsgögn
Efni: Syntetískt leður
Fold: Nei
Stíll: Framkvæmdastóll, lyftustóll, snúningsstóll
Stærð: 63*63*113-121cm
Upprunastaður: Zhejiang, Kína (meginland)
Vörumerki: Guyou eða OEM
Gerðarnúmer: GY-1857
MOQ: sýnishorn: 1 stk; slóð röð: 20 stk; skrifstofupöntun: 50 stk
OEM / ODM: ásættanlegt
Litur: valfrjálst
Pökkun: 1 stk / ctn
Persónuleg sérsniðin: ásættanlegt
Armpúði: pp armpúði
Hjól: Nylon hjól
Grunnur: Málningargrunnur
Gaslyfta: 100m flokkur 2 gaslyfta, standast BIFMA próf
Höfuðpúði: Með höfuðpúða
Pökkun og afhending
| Upplýsingar um umbúðir: | Hefðbundin útflutnings öskju, eitt stykki í hverri öskju |
|---|---|
| Upplýsingar um afhendingu: | 28-35 dögum eftir innborgun móttekin |
Y-1857 Gæða svartur PU leður Boss skrifstofustóll með höfuðpúða

| Fyrirtæki | Anji Guyou Furniture Co., LTD |
| Fyrirmynd | Y-1723 |
| Efni | Baknet, venjulegt möskva í sæti |
| Lýsing | Leðurstóll |
| Armpúði | Armpúði úr plasti |
| Vélbúnaður | Læsa-hallabúnað |
| Gas lyfta | 100 mm |
| Rykhlíf | Plastefni, svartur litur, 3 lög |
| Grunnur | 270 nylon grunnur |
| Castor | Nylon hjól |
| Sætisbreidd | 48 cm |
| sætisdýpt | 43 cm |
| sætishæð | 45-53 cm |
| bakbreidd |
46 cm |
| bakhæð | 94--104 cm |
| Askja stærð | 66 * 33 * 57, brún útflutnings öskju |
| Hleður QTY/20' ílát | 252 stk |
| Hleður QTY/40' ílát | 504 stk |
| Hleðsla QTY/40'HQ | 592 stk |
| MOQ | 100 stk |
| Greiðsla | T / T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B / L) |
| Afhendingartími | 28-35 dögum eftir móttöku innborgunar |
| Hleðsluhöfn | Shanghai eða Ningbo, Kína |







maq per Qat: y-1857 gæða svartur pu leður boss skrifstofustóll með höfuðpúða, Kína y-1857 gæða svartur pu leður boss skrifstofustóll með höfuðpúða framleiðendur, birgja, verksmiðju














