Fljótlegar upplýsingar
Tegund: Skrifstofuhúsgögn
Sérstök notkun: Skrifstofustóll
Almenn notkun: Verslunarhúsgögn
Efni: Syntetískt leður
Fold: Nei
Stíll: Framkvæmdastóll, lyftustóll, snúningsstóll
Stærð: 65*70*106-116cm
Upprunastaður: Zhejiang, Kína (meginland)
Vörumerki: Guyou eða OEM
Gerðarnúmer: GY-1763
MOQ: sýnishorn: 1 stk; slóðarpöntun: 20 stk; opinber pöntun: 50 stk
Pökkun: 1 stk / ctn
OEM / ODM: ásættanlegt
Ábyrgð: gera við hluti ókeypis innan 24 mánaða
Litur: valfrjálst
Armpúði: Krómbólstraður armpúði
Vélbúnaður: Læsa-hallabúnaður
Gaslyfta: 100mm gaslyfta í flokki 2
Grunnur: Króm grunnur
Hjól: Nylon hjól
Pökkun og afhending
| Upplýsingar um umbúðir: | venjuleg útflutnings öskju, eitt stykki í hverri öskju |
|---|---|
| Upplýsingar um afhendingu: | 25-30 dögum eftir innborgun móttekin |
Y-1763 Lúxus PU leðurlyfta skrifstofustóll

| Fyrirtæki | Anji Guyou Furniture Co., LTD |
| Fyrirmynd | Y-1763 |
| Efni | bak PU, sæti venjulegt PU |
| Lýsing | framkvæmdastjórastóll |
| Armpúði | gróðursetningu armpúða |
| Vélbúnaður | hallandi vélbúnaður |
| Gas lyfta | 100 mm |
| Rykhlíf | plastefni, svartur litur, 3 lög |
| Grunnur | 350 stál chormed undirstaða |
| Castor | nylon hjól |
| Sætisbreidd | 45 cm |
| sætisdýpt | 48 cm |
| sætishæð | 42-52 cm |
| bakbreidd |
44 cm |
| bakhæð | 106--116 cm |
| Askja stærð | 112cm*63cm*62cm á 2 öskjur. , brún útflutnings öskju |
| Hleður QTY/20' ílát | 200 stk |
| Hleður QTY/40' ílát | 400 stk |
| Hleðsla QTY/40'HQ | 495 stk |
| MOQ | 50 stk |
| Greiðsla | T / T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B / L) |
| Afhendingartími | 30 dögum eftir að hafa fengið innborgunina |
| Hleðsluhöfn | Shanghai eða Ningbo, Kína |







maq per Qat: y-1763 lúxus pu leður lyftu skrifstofustóll, Kína y-1763 lúxus pu leður lyftu skrifstofustól framleiðendur, birgja, verksmiðju














