Fljótlegar upplýsingar
Tegund: Skrifstofuhúsgögn
Sérstök notkun: Skrifstofustóll
Almenn notkun: Verslunarhúsgögn
Efni: Málmur
Málmgerð: Ryðfrítt stál
Fold: Nei
Stíll: Lyftustóll, möskvastóll, möskvi skrifstofustóll
Stærð: 67*53*115---121cm
Upprunastaður: Zhejiang, Kína (meginland)
Vörumerki: guyou
Gerðarnúmer: Y-1751
Efni: Mesh
Froða: Froða með mikilli þéttleika
Viður: Krossviður
Armpúði: Bólstraður armpúði
Undirvagn: Læsa-hallabúnaður
Gaslyfta: 80 mm gaslyfta í flokki 2
Rykhlíf: PP
Botn: Krómhúðaður botn
Hjól: Nylon
Pökkun og afhending
| Upplýsingar um umbúðir: | Venjuleg útflutnings öskju; eitt stykki í hverri öskju. |
|---|---|
| Upplýsingar um afhendingu: | 30 dögum eftir móttöku innborgunar |
Y-1751 Skrifstofustóll með hábaki, snúnings möskva með höfuðpúða
| Fyrirtæki | Anji Guyou Furniture Co., LTD |
| Fyrirmynd | Y-1751 |
| Efni | aftur nylon möskva, sæti venjulegt möskva |
| Lýsing | möskvastóll |
| Armpúði | armpúði úr plasti |
| Vélbúnaður | hallandi vélbúnaður |
| Gas lyfta | 100 mm |
| Rykhlíf | plastefni, svartur litur, 3 lög |
| Grunnur | 350 stál chormed undirstaða |
| Castor | nylon hjól |
| Sætisbreidd | 50 cm |
| sætisdýpt | 48 cm |
| sætishæð | 44-52 cm |
| bakbreidd |
48 cm |
| bakhæð | 69 cm |
| Askja stærð | 71*32*64brún útflutnings öskju |
| Hleður QTY/20' ílát | 180 stk |
| Hleður QTY/40' ílát | 386 stk |
| Hleðsla QTY/40'HQ | 455 stk |
| MOQ | 80 stk |
| Greiðsla | T / T (30% innborgun, jafnvægi á móti afriti af B / L) |
| Afhendingartími | 30 dögum eftir að hafa fengið innborgunina |
| Hleðsluhöfn | Shanghai eða Ningbo, Kína |









maq per Qat: y-1751 skrifstofustóll með höfuðpúða með hábaki, snúnings möskva, Kína y-1751 skrifstofustóll með höfuðpúði með háum baki, framleiðendum, birgjum, verksmiðju













