



| Efni: | Hollenska flauelið |
| Rammi | Krossviður rammi |
| Grunnur: | Járngrind með gullhúðuðum |
| Vörustærð: | 63*74*80cm |
| Pökkunarstærð: | 75*65*57,5 cm |
| Pakki: | 1 stk/ctn, 250lbs útflutnings öskju |
| Hleðsla Magn | 96 stk/20GP; 216 stk/40GP; 240 stk/40HQ |
| N.w. | 10,6 kg |
| G.w. | 12,6 kg |
maq per Qat: ódýr stökum flauels stofuhúsgögnum stöku stólsófi fyrir ókeypis sendingu x-5101, Kína ódýr stökum flauels stofuhúsgögnum stöku stólsófi fyrir ókeypis sendingu x-5101 framleiðendur, birgjar, verksmiðju













